Fa'idodin makamai masu linzami na carbon fiber idan aka kwatanta da na gargajiya na gargajiya

Kayayyakin fiber carbon suna da fa'idodi masu yawa don haka ana amfani da su a masana'antu da yawa, gami da filin masana'antu.Tare da ci gaba da inganta sarrafa kayan aikin masana'antu, robots masana'antu sun haramta aikin hannu na gargajiya ta fannoni da yawa.Don haka menene fa'idodin aikin mutum-mutumi na fiber carbon fiber idan aka kwatanta da makaman robotic na gargajiya?Wannan labarin zai gaya muku game da shi.

1. Ƙananan yawa, nauyi mai sauƙi da ƙananan amfani da makamashi.

Carbon fashe fiber mazugi abu yana da ƙarancin yawa sosai, kawai 1.g am3.Duk nauyin hannun mutum-mutumi da fiber carbon fiber ke samarwa yana da ɗan ƙaramin ƙarfi, wanda zai iya sanya hannun robotic fiber carbon ya fi dacewa don amfani da rage yawan kuzarin aiki.Idan ya yi ƙasa, to idan baturi ne ke tafiyar da shi, za ka ga an inganta rayuwar batir ɗin sosai.

2. Hannun injin yana da ƙarfin ƙarfi da ƙarfin ɗaukar nauyi.

Carbon fiber abu yana da babban ƙarfin aiki kuma ƙarfin ƙarfi na iya kaiwa 350OMPa, wanda ke tabbatar da cewa ƙarfin hannun robotic fiber carbon yana da girma sosai.A cikin amfani, babu buƙatar damuwa game da ƙarfin hannu na fiber carbon fiber.
Yana da saurin karyewa kuma yana iya samun fa'idodin aikace-aikace masu kyau a yawancin buƙatun kamawa masu ƙarfi.Har ila yau, hannu na inji ba shi da lahani ga lalacewa, rashin isasshen elasticity, da cikakken baki.

3. Kyakkyawan juriya na lalata da kuma tsawon rayuwar sabis.

Kayan Banyoutui suna da fa'idodin aiki mai kyau a jure lalata.The carbon fiber robotic hannu da aka samar yana da tsayin daka na juriya, wanda ke sa hannun robotic fiber na carbon fiber yana da kyakkyawar rayuwar sabis, gami da Hakanan za a yi amfani da shi a cikin ƙarin wurare.Ana iya amfani dashi akai-akai ba tare da la'akari da yawan zafin jiki ko ƙazantaccen mai ba, kuma ba shi da sauƙin tsatsa kamar kayan ƙarfe.Yana ba da garantin babban aikin hannu na mutum-mutumi a cikin amfanin yau da kullun.

4. Good addability da high abu daidaito.

Kayayyakin fiber carbon suna da sassauƙa sosai, wanda ke ba da damar sarrafa kayan fiber carbon gwargwadon bukatunmu.Wannan ya sa gabaɗayan daidaiton hannun mutum-mutumi na fiber carbon fiber ya yi girma, kuma ana amfani da shi a cikin wasu gyare-gyaren mutum-mutumi, kamar haɗaɗɗun mota, mutummutumi na tiyata, da dai sauransu, da kayan fiber carbon suma suna da kyakkyawan juriyar gajiya da juriya mai kyau sosai.Ƙarƙashin canje-canjen zafin jiki, gabaɗayan haɓakar haɓakar haɓakar thermal yana da ɗan ƙaramin ƙarfi kuma ba zai haifar da manyan kurakurai ba.

5. Kyakkyawan tasirin girgiza girgiza da aiki mai laushi.

Fiber carbon fiber na ciki na hannun mutum-mutumin fiber carbon fiber ya ƙunshi nau'ikan filament guda ɗaya.Bayan an yi rawar jiki, za a tarwatsa ƙarfi a ko'ina, wanda zai fi rage yawan jijjiga kuma yana tabbatar da daidaiton hannun mutum-mutumi yayin amfani.Ya zuwa babba, yana tabbatar da cewa hannun injin ɗin ba shi da wahala ga kurakurai kuma yana aiki sosai.Wannan yana da fa'idodi masu kyau sosai a cikin saurin aiki na mutum-mutumi, kamar samar da robobin binciken wutar lantarki.

Waɗannan su ne fa'idodin amfani da makamai masu linzami na carbon fiber.Waɗannan fa'idodin ne ke sa hannun mutum-mutumi na carbon fiber ya fice.Idan ya cancanta, kodayake farashin ya fi tsada, amfanin amfani zai zama mafi girma.Idan ya cancanta, maraba Ku zo ku tuntubi editan mu.

Mu masana'anta ne da suka kware wajen samar da samfuran fiber carbon.Muna da shekaru goma na kwarewa mai wadata a fagen fiber carbon.Muna tsunduma cikin samarwa da sarrafa samfuran fiber carbon.Muna da cikakken gyare-gyaren kayan aiki da cikakkun injunan sarrafawa, kuma muna iya kammala nau'ikan samfuran fiber carbon iri-iri.Ƙirƙirar, ƙira na musamman bisa ga zane.Hakanan ana fitar da samfuran allon fiber carbon carbon zuwa masana'antu da yawa kuma ana samun karɓuwa gabaɗaya da yabo.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2023

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana